செய்திகள்

சேனாவின் ஆக்கிரமிப்பு: 40000 வரை நட்டஈடு:

harison

சேனா படைப்புழுவினால் பாதிக்கப்பட்ட விவசாயி நிலங்களுக்கு ஒரு ஏக்கருக்கு அதிகபட்ச தொகையாக தலா 40,000 ரூபா வழங்குவதற்கு எதிர்ப்பார்ப்பதாக விவசாயத்துறை அமைச்சர் பீ.ஹெரிசன் தெரிவித்துள்ளார்.

இன்று (22) கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பின் போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார்.

இயற்கை அனர்த்தங்களுடாக பாதிப்படையும் 7 பயிரினங்கள் கண்டறியப்பட்டுள்ளதாகவும் அதனைப் போன்றே சேனா படைப்புழுவினால் முழுமையாக பாதிப்படைந்த விவசாய நிலங்களுக்கு நட்டஈடு செலுத்துவதற்கான அமைச்சரவை அனுமதிப்பத்திரம் இன்று சமர்பிக்கப்பட்டதாகவும் அதற்கு அமைச்சரவையின் பூரண அனுமதி கிடைத்துள்ளதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

ad.

 

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Most Popular

எமது இணையத்தில் வெளியாகும் கட்டுரைகளுக்கு அவற்றை எழுதியவர்களும், செய்திகளுக்கு அவற்றை அனுப்பிவைத்தவர்களும், விளம்பரங்களின் நம்பக தன்மைக்கு அந்த விளம்பர நிறுவனங்களும் மற்றும் பேஸ்புக்கில் வாசகர்கள் தெரிவிக்கும் கருத்துக்களுக்கு அவற்றை பதிவிட்டவர்களுமே பொறுப்பு.

Facebook

Copyright © 2016 Serandib News | Web Design & Development by MICROJCODE

To Top