செய்திகள்

பரீட்சைத் திணைக்களத்தினால் பெப்ரவரி மாதம் நடத்தப்படும் பரீட்சைகள்: அதிபர் சேவைக்கான பரீட்சை 10 இல்:

exam

பரீட்சைத் திணைக்களத்தினால் பெப்ரவரி மாதம் நடத்தப்படும் பரீட்சைகள் தொடர்பான விபரங்கள் இங்கு இணைக்கப்பட்டுள்ளன. இலங்கை அதிபர் சேவையின் 111 ஆம் தரத்திற்கு ஆட்சேர்ப்பு செய்வதற்கான போட்டிப் பரீட்சை 25 நகரங்களில் எதிர்வரும் 10 ஆம் திகதி நடைபெறவிருக்கின்றது.

விபரங்களைப் பெற இங்கே கிளிக் செய்க.

February-2019-Tamil

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Most Popular

எமது இணையத்தில் வெளியாகும் கட்டுரைகளுக்கு அவற்றை எழுதியவர்களும், செய்திகளுக்கு அவற்றை அனுப்பிவைத்தவர்களும், விளம்பரங்களின் நம்பக தன்மைக்கு அந்த விளம்பர நிறுவனங்களும் மற்றும் பேஸ்புக்கில் வாசகர்கள் தெரிவிக்கும் கருத்துக்களுக்கு அவற்றை பதிவிட்டவர்களுமே பொறுப்பு.

Facebook

Copyright © 2016 Serandib News | Web Design & Development by MICROJCODE

To Top