செய்திகள்

பெருந்தோட்ட தொழிற்துறையில் சர்வதேச விவசாய அபிவிருத்தி நிதியம் முதலீடு

naveen disanayake with int.. agri devlpmnt fund person

சர்வதேச விவசாய அபிவிருத்தி நிதியம் இலங்கை பெருந்தோட்ட தொழிற்துறையில் 5 மில்லியன் அமெரிக்க டொலர்களை அபிவிருத்திக்காக முதலீடு செய்திருப்பதாக பெருந்தோட்ட தொழிற்துறை அமைச்சர் நவீன் திசா நாயக்க தெரிவித்துள்ளார்.

இலங்கையில் விவசாய உற்பத்தி, தேயிலை, தெங்கு, இறப்பர் உள்ளிட்ட உற்பத்தி துறைகளில் ஏற்கனவே இந்த நிதியத்தின் கீழான திட்டங்கள் முன்னெடுக்கப்படதாக அமைச்சர் கூறினார். சர்வதேச விவசாய அபிவிருத்தி நிதியத்தின் துணை தலைவரும் ஆசிய பசுபிக் பிராந்திய பணிப்பாளரான கலாநிதி Tarek Kotb  வுக்கும் அமைச்சருக்கும் இடையிலான சந்திப்பு நேற்று கொழும்பில் இடம்பெற்றது. இதன் போது அமைச்சர் இந்த விடயங்களை குறிப்பிட்டார்.

(அ.த.தி)

 

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Most Popular

எமது இணையத்தில் வெளியாகும் கட்டுரைகளுக்கு அவற்றை எழுதியவர்களும், செய்திகளுக்கு அவற்றை அனுப்பிவைத்தவர்களும், விளம்பரங்களின் நம்பக தன்மைக்கு அந்த விளம்பர நிறுவனங்களும் மற்றும் பேஸ்புக்கில் வாசகர்கள் தெரிவிக்கும் கருத்துக்களுக்கு அவற்றை பதிவிட்டவர்களுமே பொறுப்பு.

Facebook

Copyright © 2016 Serandib News | Web Design & Development by MICROJCODE

To Top